தடிப்பான இடுப்புக்கு பெயர் போன வரலட்சுமி சரத்குமாரின் தற்போதைய நிலை தெரியுமா….

Related image

நடிகை வரலட்சுமி நாங்கள் இந்த படத்தில் அழகாக சிரித்துக் கொண்டிருக்கிறார். இவர் நடிக்கும் எல்லா படத்திலும் தனது அழகை வெளிப் படையாக ரசிகர்களுக்கு காட்டிக் கொண்டே இருப்பார். அதே போன்று மேலே உள்ள இந்த புகைப்படத்தில் தனது அழகை விருந்தளித்து கொண்டிருக்கிறார்.

imagecredit: third party image reference

இரண்டாவது புகைப்படத்தில் இவர் பங்கு படப்பிடிப்பின் போது எடுக்கப்பட்ட புகைப்படம் மேலே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. இவரின் புகைப்படத்திற்கு அழகாக போஸ் கொடுத்துள்ளார். அவரை போட்டோ எடுத்த போட்டோகாரனுக்கு என்ன ஒரு ரசனை என்று பாருங்கள்.

imagecredit: third party image reference

இந்த பதிவு உங்களுக்கு பிடித்து இருந்தால் லைக் செய்து உங்களது நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள் நண்பா! உங்களது கருத்துக்களை கீழே கமெண்டில் பதிவு செய்ய மறவாதீர்கள்

Leave A Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *