அம்மாவின் கண் முன் – நடிகை கொடுத்த அதிரடி ஷாக்..!அடிபோன திரையுலகம்…

Image result for amalapual hot"

 

நடிகை அமலாபால் அடுத்து நடிக்கவுள்ள தெலுங்கு படத்தில்அவருடைய கதாபாத்திரம் குறித்து தகவல்கள் வெளியாகி ரசிகர்களை ஷாக் ஆக்கியுள்ளது. கடந்த வருடம் நெட்ஃபிலிக்ஸ் தளத்தில் வெளியான லஸ்ட் ஸ்டோரீஸ் என்ற வெப்சீரீஸை இப்போது தெலுங்கில் திரைப்படமாக எடுக்கிறார்கள். இந்த படத்தில் கியாரா அத்வானி ஏற்று நடித்த வேடத்தில் நடிகை அமலாபால் நடிக்கிறார் என்று கூறுகிறார்கள்.

Image result for amalapual hot"

ஏற்கனவே ஆடை படத்தின் ஆடையின்றி நடித்தால் அமலாபாலின் இமேஜ் தாறுமாறாகடேமேஜ் ஆகி கிடக்கிறது. இந்நிலையில், இந்த படத்தில் இவர்இணைந்திருப்பது பலரையும் ஷாக் ஆக்கியுள்ளது.  அந்த வெப் சீரிஸின் ஒரு காட்சியில் அம்மா,அப்பா மற்றும் கணவர் முன்னிலையில் சுய இன்பம் அனுபவிக்கும் காட்சி ஒன்று இடம் பெற்றிருக்கும் அந்த காட்சியிலும் அமலாபால் தான் நடிப்பார் என்று கூறுகிறார்கள்.

Image result for amalapual hot"

நான்கு இயக்குனர்கள் இயக்கவுள்ள இந்த படம் முதற்கட்டமாக தெலுங்கில் உருவாகவுள்ளது. பெண்களுக்கு காமத்தின் மீது உள்ள ஈடுபாட்டை கூறும் இந்த படத்தில் நடிக்க அமலாபால் ஒப்புக்கொண்டதை கேட்ட ரசிகர்கள் அமலா பாலுக்கு தைரியம் அதிகம் தான் என்று கூறி வருகின்றனர்.

Image result for amalapual hot"

Leave A Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *