மனைவியும் இரவு நேரத்தில் இந்த உணவுகளை சாப்பிட்டால்..! எல்லாம் சிறப்பாக நடக்கும்..! இளசுகளை குதூகலப்படுத்தும் உணவு ரிப்போர்ட் !

Image result for hot husband and wife in bed romance

மனிதனை தூண்டவும், படுக்கையில் நீண்டு குது கூலமாக இருக்கவும் செலரி,  கடல் சிப்பி, அவகேடா, வாழைப்பழம், பாதாம் உள்ளிட்ட உணவுகள் உதவும் என மருத்துவர்கள் தெரிவிக்கின்றனர்.  செலரியை பச்சையாக சாப்பிட வேண்டும். செலரியை நன்கு கழுவி, சிறு துண்டுகளாக வெட்டி, படுக்கைக்கு செல்லும் முன் சாப்பிட்டால் நீண்ட நேரம் உ  ல்  உ  ற  வு நீடிக்கும்.  பாலு ண_ர்ச்சியைத் தூண்டும் மற்றொரு உணவு கடல் சிப்பி. கடல் சிப்பி  விந் த ணு க்களை அதிகரிக்க உதவுகிறது. கடல் சிப்பியில் பாலு ண ர்ச்சியை அதிகரிக்க உதவும் ஹார்மோன் உள்ளது.

Related image

வாழைப்பழத்தில் புரோமெலைன் நொதி உள்ளதால் மிண்டும் தூண்டும், ஆணின் மலட்டுத்தன்மையைப் போக்கும். மேலும் இப்பழத்தில் உள்ள பொட்டாசியம், ரிபோஃப்ளேவின், ஒட்டுமொத்த உடலின் ஆற்றலை அதிகரிக்கும். பாதாமில் கொழுப்பு அமிலங்கள் உள்ளதால் ஆண்கள் சாப்பிட்டால் ஹார்மோன்களின் உற்பத்தி அதிகரிக்கும். பாதாமை உப்பு ஏதும் சேர்க்காமல் பச்சையாக சாப்பிடுங்கள்.   முட்டையில் வைட்டமின் பி6, வைட்டமின் பி5 போன்றவை அதிகம் உள்ளதால் ஹார்மோன் ஏற்றத்தாழ்வுகளை சீராக்க உதவுகிறது. மன அழுத்தத்தை எதிர்க்கும். உடல் ற வில் ஈடுபடும் முன் பூண்டு, அத்திப்பழம் சாப்பிடலாம். பூண்டில் உள்ள அல்லிசின், அந்த உறுப்புக்களில் இரத்த ஓட்டத்தை அதிகரிக்கும்.

Leave A Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *