செக்சியான இடுப்பு வேணும்னா இதை செஞ்சளே போதும் !! எல்லாரும் உங்களை ரசிப்பார்கள்…

Related image

மனித உடல் பல பாகங்களை உள்ளடக்கியது, இது ஒரு நபரை கவர்ச்சியாகவும் அழகாகவும் காண்பிக்கிறது. குறிப்பாக பெண்களின் அழகு,… ஆனால் இந்த கூற்று நீண்ட நாட்களுக்கு நீடித்ததுவிடுவதில்லை.

ஒவ்வொரு பெண்ணும் தனது இடுப்பு ரஸமாகவும், வளைவாகவும், கவர்ச்சியாகவும் இருக்க வேண்டும் என்று விரும்புகிறார்கள். உடலின் அழகோடு சரியான ஆடைகளைத் தேர்ந்தெடுப்பதற்கு சரியான இடுப்பு உதவியாக இருக்கும் என்று நம்புகிறார். ஆனால், பெண்களின் இடை பகுதி, மகப்பேறு காலத்திற்கு பின் தங்கள் என்னம் போல் இருப்பதில்லை.

இந்த சூழலிலும் பெண்கள் தங்கள் இடை பகுதியினை அழகாகவும், கவர்சியாகவும் வைத்திருக்க கீழே சில குறிப்புகள் பட்டியலிடப்பட்டுள்ளது.

குந்துகைகள்(Squats):
இது இடுப்புகளின் தசைகளை நேரடியாக பாதிக்கும் மற்றும் அவற்றின் அளவை அதிகரிக்க உதவும் ஒரு பயிற்சி ஆகும். நீங்கள் விரைவான முடிவுகளைப் பெற விரும்பினால், இந்த பயிற்சியில் நீங்கள் ஒரு சிறிய மாற்றத்தை கொண்டு வரலாம். அதாவது நீங்கள் உங்கள் கால்கள் மற்றும் தோள்களைப் பரப்பி, பின்னர் உங்கள் கைகளை நேராக முன்னால் விரிக்க வேண்டும்.

அதன் பிறகு, உங்கள் மேல் உடலை நேராகவும், நிலையானதாகவும் வைத்து முழங்கால்களை வளைக்கவும். உங்கள் முழங்கால் 90 டிகிரியில் இருக்கும்போது, ​​அதே நிலையில் இருந்து 5 விநாடிகள் உங்கள் இடுப்பை அழுத்தவும். அதன்பிறகு நீங்கள் சிறிது ஓய்வு எடுத்துக் கொள்ளுங்கள், பின்னர் உங்கள் உடற்பகுதியை நகர்த்தாமல் நேரான தோரணையில் வருவீர்கள். இந்த செயல்முறையை நீங்கள் 3 முதல் 5 முறை செய்ய வேண்டும். இந்த உடற்பயிற்சி ஆனது விரைவில் உங்களை இடை எடையை குறைக்க இயலும்.

 

நடராஜசனா(Natarajasana):
முதலில், தடாசன தோரணையில் நிற்கவும். உங்கள் வலது காலை தரைக்கு இணையாக அமைக்கும் வகையில் உங்கள் வலது காலை மேலே உயர்த்தி பின்னோக்கி ஆடுங்கள். உங்கள் முழங்காலை வளைத்து, உங்கள் வலது காலை நீட்டவும், ஆனால் அதை உங்கள் வலது கையால் தொடவும். இந்த நிலையில் நீங்கள் சமநிலையானவுடன், உங்கள் இடது கையை முன்னோக்கி நீட்டவும்.

உங்கள் இடது விரல்களைப் பார்ப்பது சில நொடிகள் இந்த தோரணையில் இருந்தது. இப்போது இயல்பு நிலைக்கு வந்து மறுபக்கத்திலிருந்து மீண்டும் செய்யவும். இந்த ஆசனம் தொடைகளை குறைக்கவும், இடுப்பு வடிவத்தை கொண்டு வரவும், கால்களை வலுப்படுத்தவும் உதவுகிறது.

கரடுமுரடான காபி(Coarse Coffee):
இடுப்பு மற்றும் தொடைகளைச் சுற்றி உறைந்திருக்கும் கொழுப்பைக் குறைக்க உதவும் அற்புதமான ஸ்க்ரப் போல கரடுமுரடான காபி செயல்படுகிறது. கரடுமுரடான காபியை ஒரு ஸ்பூன் எடுத்து, தேன் சேர்த்து பேஸ்ட் போல தடிமனாக்கவும். குளிப்பதற்கு முன், அதை உங்கள் இடுப்பில் தடவி உலர விடவும். பின்னர் அதை ஈரமான கைகளால் தேய்த்து தண்ணீரில் கழுவ வேண்டும். இந்த சிகிச்சையை வாரத்திற்கு 2-3 முறை செய்யுங்கள்.

Image result for coffee bean

Leave A Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *