கவனம் !..தூங்கும் போது இந்த 3 தவறுகளையும் செய்யாதீர்கள், இல்லையென்றால் நீங்கள் கடுமையான நோய்களால் பாதிக்கப்படுவீர்கள்!

Image result for sleep method

மக்கள் பெரும்பாலும் தூங்கும் போது பல தவறுகளை செய்கிறார்கள். தூக்கத்தின் போது நீங்கள் எப்படி தூங்குகிறீர்கள் என்பதை கவனத்தில் கொள்ள வேண்டும்.

Image result for sleep animation

மக்கள் பெரும்பாலும் தூங்கும் போது இந்த தவறுகளை செய்கிறார்கள்:

1) சரியான திருப்பத்தை எடுத்துக்கொண்டு தூங்குங்கள்: நீங்கள் வலதுபுறத்தில் உறங்குவதை தவிர்க்க வேண்டும். வலப்புறம் தூங்குவதன் காரணமாக, செரிமான சாறுகள் சாப்பிட்ட உணவில் சரியாக செயல்பட முடியாது. இதன் காரணமாக அஜீரணம் பிரச்சினை ஏற்படுகிறது.

image

2) வயிற்றுக்கு அதிக எடை கொடுப்பது: நீங்கள் ஒருபோதும் வயிற்றில் தூங்கக்கூடாது. அவ்வாறு செய்வது வயிறு, குடல், நுரையீரல் மற்றும் இதயம் ஆகியவற்றில் அதிக அழுத்தத்தை ஏற்படுத்துகிறது. இது வயிற்று வலி மற்றும் செரிமான தொடர்பான பிரச்சினைகளுக்கு வழிவகுக்கும்.

image

3) மென்மையான தலையணைகளின் பயன்பாடு:

பலர் தூங்கும் போது மென்மையான தலையணைகளைப் பயன்படுத்த விரும்புகிறார்கள், மென்மையான தலையணைகளில் தூங்க விரும்புகிறார்கள். ஆனால் அவ்வாறு செய்யும்போது, ​​கழுத்து எலும்பு மற்றும் முதுகெலும்பு நெடுவரிசை சரியாக பொருந்தாது, இதனால் வலி ஏற்படுகிறது.

image

Leave A Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *