64 மெகா பிக்சல் கேமிரா உடன் புதிய சாம்சங் கேலக்ஸி A70S சீரிஸ்!!

Image result for samsung galaxy a70s

சமீபத்தில்தான் 64 மெகாபிக்சல் கேமிரா உடனான ஸ்மார்ட்ஃபோனை அறிமுகம் செய்ய உள்லதாக ரெட்மி, ரியல்மி ஆகிய நிறுவனங்கள் அறிவிப்பை வெளியிட்டன. இந்த வரிசையில் மூன்றாவதாக சாம்சங் இணைந்துள்ளது. ஆனால், ரெட்மி, ரியல்மியை முந்தி வருகிற செப்டம்பர் மாதம் இந்த ஃபோன் வெளியாகும் என்றும் கூறப்படுகிறது.
Image result for samsung galaxy a70s

மேலும், சாம்சங் கேலக்ஸி A70S ஸ்மார்ட்ஃபோன்தான் இந்தியாவின் முதல் 64 மெகாபிக்சல் திறன் கொண்டு வெளியாகும் ஃபோன் ஆக இருக்கும் என்றும் கூறப்படுகிறது. பெரிய மாற்றங்கள் இன்றி கேமிரா திறன் மட்டுமே மேம்படுத்தப்பட்டு வெளியாகும் இந்த A70S ஃபோனின் விலை 27,300 ரூபாய் ஆக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்பட்கிறது.

Leave A Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *