இணையத்தை கலக்கி வரும் கவர்ச்சி நடிகை: ரசிகர்கள் ஜொள்ளுவிட்டு நின்றனர்…

நடிகை மினிச லம்பா, சிறிது காலத்திற்கு தொலைவில் இருந்து வருகிறார், அவளது பூல் படத்துடன் வெப்பம் அதிகரித்து வருகிறது. மினிசா லம்பாவின் சில புகைப்படங்களை பார்க்கலாம்.

பாலிவுட்டின் நடிகை மினீசா லம்பா, ‘யஹான்’ படத்தில் அறிமுகமானவர், அவரது கடற்கரை விடுமுறையுடன் சூடான தன்மையை அதிகரித்துள்ளார். மினிசா ஒரு இடைவெளிக்கு உள்ளாகி, ரசிகர்களை ரசிக்கிறாள், அவளது நாகரீகமான படங்கள்.

மினிச லம்பா தனது நீண்ட கால காதலர் மற்றும் உணவகத்தில், ரியான் தாம் ஆகியோரை 2015 இல் திருமணம் செய்து கொண்டார். அறிக்கையின்படி, “இந்த ஜோடி சில நேரங்களில் வேறுபாடுகள் ஏற்பட்டுள்ளன, அவற்றின் உறவு திரும்புவதற்கான ஒரு புள்ளியை எட்டியது.”

ஒரு பத்திரிகையாளர் ஆனார், புது தில்லியில் ஒரு காட்பரி வணிகக்காக அவர் பரிசோதித்தபோது அவரது முதல் முறிப்பு கிடைத்தது. ‘அத் கா சுரோவரின்’ ஆல்பத்தில் இருந்து ஹிமேஷ் ரெஷ்மமிக்கின் பாடல் ‘டெரா சூர்ரோர்’ பாடலுக்காக ஒரு இசை வீடியோவில் நடிகை தோன்றினார், இது பெரும் வெற்றி பெற்றது. முன்னதாக, அவர் ட்ரோல்கள் கோபத்தை எதிர்கொண்டார்.

“ட்ரொல்ஸைப் பற்றி பேசுகையில்,” தனிப்பட்ட வாழ்க்கையில், யாரோ ஒரு முறையீட்டை தவறாகவும், துஷ்பிரயோகத்திலும் ஈடுபடமாட்டோம், ஆனால் யாரோ ஒருவரைப் பற்றி மோசமாக நினைத்து வெளிப்படையாக வெளிப்படுத்த முடியாது, அவர்கள் ஒரு சமூக ஊடக மேடையில் மற்ற நபர். ”

இன்றைய காலத்தில் நடிகை உணர்ச்சி மிகுந்த துயரங்களுக்கு கொடுக்கப்பட்டிருக்கிறது, இது விரைவில் முடிவடையும். மிஸ்ஸாவின் கவனத்தை ஈர்த்து எப்படி தெரியும் மற்றும் அவரது அற்புதமான படங்களை ரசிகர்களை ஈர்க்கும் ஒருபோதும் தோல்வியுறாது.

Leave A Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *