ஹாட்ரிக் தோல்வி – மும்பை இந்தியன்ஸ் அணியிடம் மீண்டும் படு தோல்வி சென்னை அணி..!!

சென்னையின் எம்ஏ சிதம்பரம் ஐபிஎல் பருவம் முதல் தகுதிப் போட்டியில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் (சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ்) மும்பை இந்தியன்ஸ் (எம்ஐ) தோற்கடித்தார், 12 6 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் விளையாட்டரங்கத்தில் விளையாடப்பட்டுள்ளன. இந்த வெற்றி மூலம் ஐபிஎல் 12 இன் இறுதிப் போட்டியை மும்பை அடைந்துள்ளது. சென்னை மற்றொரு வாய்ப்பு கிடைக்கும் போது அது 10 மே பிரித்தகற்றும் போட்டியில் வெற்றியாளர் விசாகப்பட்டினத்தில் இரண்டாவது தகுதி இயங்கத் தொடங்கும்.

போட்டி சிறப்பம்சங்கள்

சூர்யகுமார் யாதவ் 71 ரன்களை எடுத்தார். ஹார்டிக் பாண்டியா 13 ரன்கள் எடுத்தார். இம்ரான் தாஹிர், ஹர்பஜன் சிங், தீபக் சாஹர் ஆகியோர் சென்னைக்கு ஒரு விக்கெட் எடுத்தனர். முரளி விஜய் 26 பந்துகளில் 26 ரன்கள் எடுத்தார், ஆனால் ராகுல் சாஹர் உடன் அவரது இன்னிங்ஸ் முடிந்தது. ராகுல் ஸ்டம்பிற்கு ஒரு ஸ்டம்பை கொடுத்தார் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணியில் அம்பதி ராயுடு 42 ஓட்டங்கள் எடுத்து ஆட்டமிழந்தார். கேப்டன் மகேந்திர சிங் தோனி 37 பந்துகளில் அரைசதம் கண்டார். ராகுல் சாஹர், ஜெயந்த் யாதவ், கிருஷ்ணல் பாண்டியா இருவரும் மும்பையில் இருந்து ஒரு விக்கெட் எடுத்தனர்.

 

தகவலைப் பொருத்து

 

போட்டியின் தருணங்கள்

சென்னை தொடக்கம் மிகவும் மெதுவாக இருந்தது. அணி 3 விக்கெட்டுகளை இழந்து 32 ரன்கள் எடுத்தது. டாஸ் வென்று முதலில் பேட் செய்த சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணி 20 ஓவர்களில் 6 விக்கெட் இழப்பிற்கு 167 ரன்கள் எடுத்தது. பின்னர் ஜெயந்த் யாதவ் நான்காவது ஓவர் முடிவில் சுரேஷ் ரெய்னாவை ரன் அவுட் செய்தார். முன்னதாக டாஸ் வென்று முதலில் களமிறங்கிய கங்குல் பாண்டே, ஆறாவது ஓவரில் மூன்றாவது அரைசதம் சென்னைக்கு கொடுத்தார்.

Anbti ராயுடு (42 நாட் அவுட்) மற்றும் சென்னை மதிப்பெண்களை கேப்டன் மகேந்திர சிங் (37 நாட் அவுட்) உள்ளன 66 ரன்கள் ஓட்டங்களை ஆட்டமிழக்காமல் 5th விக்கெட் 131 ஆஸ்கர் விருதைப் பெற்றார், நாடிச்செல்லல். கடந்த 4 ஓவர்களில் 35 ஓட்டங்கள் எடுக்கப்பட்டன. இது ஓரளவு மரியாதைக்குரிய ஸ்கோர்களை அடைந்தது. 29 பந்துகளில் 3 ரன்கள் எடுத்தபோது ரைடு 37 பந்துகளில் 3 பவுண்டரிகளையும் 6 சிக்சர்களையும் அடித்தார்.

தொடக்க ஆட்டக்காரர் ரோஹித் சர்மா (4), க்வந்தான் டிக்குக் (8) ஆகியோர் பெவிலியன் திரும்பினர். இருப்பினும், மூன்றாவது இடத்தில் பேட்டிங் செய்ய வந்த சுனில், ஒரு முடிவைக் கைப்பற்றி அணியை வென்றார் மற்றும் பெவிலியன் திரும்பினார்.

சூர்யகுமார் யாதவ் (நாபாடா 71) மும்பைக்கு அதிகபட்ச ஸ்கோர் அடித்தார். அவர் 54 பந்துகளில் ஆட்டமிழக்காமல் 10 ரன்களை எடுத்தார். மூன்றாவது விக்கெட்டுக்காக இஷாந்த் கிஷன் (28) ரன்கள் எடுத்தார். இதன்பிறகு, ஹார்டிக் பாண்டியா (13 அவுட்) மற்றும் ஐந்தாவது விக்கெட்டுக்கு 31 ரன்களை எடுத்தார்.

ஸ்கோர் கார்டு

Leave A Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *