சென்னையில் பெட்ரோல் விலை 16 காசுகள் உயர்வு

Image result for petrol india
சர்வதேச சந்தையில் கச்சா எண்ணெய் விலைக்கேற்ப பெட்ரோல் மற்றும் டீசல் விலையை தினந்தோறும் என்ற அடிப்படையில் நிர்ணயித்து விற்பனை செய்ய இந்தியாவில் உள்ள எண்ணெய் நிறுவனங்களுக்கு மத்திய அரசு அனுமதி வழங்கியது.இதன்படி, சென்னையில் பெட்ரோல் விலை நேற்று லிட்டர் ஒன்றுக்கு முந்தைய நாள் விலையை விட 13 காசுகள் உயர்ந்து ரூ.76.81க்கும், டீசல் விலை 6வது நாளாக எந்தவித மாற்றமின்றி ரூ.69.54க்கும் விற்பனை செய்யப்பட்டது.
சென்னையில் பெட்ரோல் விலை 16 காசுகள் உயர்வு
இந்நிலையில், சென்னையில் பெட்ரோல் விலை இன்று லிட்டர் ஒன்றுக்கு நேற்றைய விலையை விட 16 காசுகள் உயர்ந்து ரூ.76.97க்கும், டீசல் விலை 7வது நாளாக எந்தவித மாற்றமின்றி ரூ.69.54க்கும் விற்பனை செய்யப்பட்டு வருகிறது.

Leave A Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *