குறும்படத்தால் சூப்பர் சிங்கர் பிரபலத்துக்குக் கிடைத்த வாய்ப்பு! தளபதி 64 குறித்து…

விஜய் நடித்து தீபாவளிக்கு வந்த பிகில் படத்துக்கு ரசிகர்கள் மத்தியில் வரவேற்பு கிடைத்தது. அடுத்து லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கும் படத்தில் நடித்து வருகிறார். பேராசிரியர் கதாபாத்திரத்தில் விஜய் நடிப்பதாகவும் நீட் தேர்வுக்கு பலியான மாணவி அனிதா வாழ்க்கையை மையமாக வைத்து இந்த படம் தயாராவதாகவும் சமூக வலைத்தளத்தில் தகவல்கள் கசிந்துள்ளன.
Related image
ஆனாலும் படக்குழுவினர் இதனை உறுதிப்படுத்தவில்லை. முதல் கட்ட படப்பிடிப்பு சென்னையில் 22 நாட்கள் நடந்தது. அடுத்த கட்ட படப்பிடிப்பு டெல்லியில் நடந்து வருகிறது. இப்படத்தில் விஜய்க்கு ஜோடியாக மாளவிகா மோகனன் நடிக்கிறார். மேலும் ஆண்ட்ரியா, 96 புகழ் கவுரி கிஷான், வீஜே ரம்யா, சாந்தனு, வர்கீஸ் ஆகியோரும் இப்படத்தில் நடிக்க ஒப்பந்தமாகியுள்ளனர்.
தளபதி 64 படக்குழுவினருடன் சவுந்தர்யா
தற்போது தளபதி 64ல் மேலும் ஒரு பிரபலம் இணைந்துள்ளார். தொலைக்காட்சி நடிகையும், பாடகியுமான சவுந்தர்யா நந்தகுமார் இந்த படத்தில் நடிக்க ஒப்பந்தமாகியுள்ளார்.
Image result for super singer soundarya
இவர் பகல் நிலவு தொடரில் நடித்து பிரபலமானவர். இவர் நடித்து யூடியூபில் வெளியான யுவர்ஸ் சேம்ஃபுல்லி எனும் குறும்படத்தை பார்த்து, இயக்குனர் லோகேஷ் கனகராஜ் இப்படத்தில் நடிக்கும் வாய்ப்பு தந்ததாக சவுந்தர்யா கூறியுள்ளார். மேலும் விஜய்யுடன் நடிப்பது கனவு போல் இருப்பதாக அவர் தெரிவித்துள்ளார்.

Leave A Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *