உலகிலேயே அழகான சிறந்த பாடகர்களை தெரியுமா உங்களுக்கு?? இதோ !!

1. அரியானா கிராண்டே

image

அவர் ஜூன் 26, 193 அன்று அமெரிக்காவின் புளோரிடாவில் பிறந்தார் மற்றும் ஹாலிவுட்டின் சிறந்த பாடகர்களில் ஒருவர். அவர் ஒரு நல்ல நடிகை மற்றும் தி பேட்டரி டவுன், ஐகார்லி, ஃபேமிலி கை போன்ற தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகளில் பணியாற்றினார்.

2.Shakira

imagecredit: third party image reference

அவரது அழகான ஹாலிவுட் பாடகர் பிப்ரவரி 2, 1977 அன்று கொலம்பியாவில் பிறந்தார், மேலும் ஒரு பாடலாசிரியர், நடனக் கலைஞர் மற்றும் பதிவு தயாரிப்பாளர் ஆவார். அவர் ஒரு நடிகை மற்றும் 1994 இல் ‘எல் ஒயாசிஸ்’ என்ற தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியுடன் தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார்.

3. ஜெனிபர் லோபஸ்

imagecredit: third party image reference

அவர் ஜூன் 24, 1969 அன்று அமெரிக்காவின் நியூயார்க் நகரில் பிறந்தார். அவர் ஒரு நடிகை, நடனக் கலைஞர் மற்றும் தயாரிப்பாளர் ஆவார். அவர் ஹாலிவுட்டின் திறமையான மற்றும் அதிக சம்பளம் வாங்கும் பாடகர்களில் ஒருவராக கருதப்படுகிறார்.

4. செலினா கோம்ஸ்

imagecredit: third party image reference

இந்த பெண் ஹாலிவுட்டின் அழகான பாடகர்களில் ஒருவர், ஜூலை 22, 1992 அன்று அமெரிக்காவின் டெக்சாஸில் பிறந்தார். அவர் ஒரு நடிகை மற்றும் தயாரிப்பாளராக பல நிகழ்ச்சிகளிலும் படங்களிலும் தோன்றியுள்ளார்.

Leave A Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *