படவாய்ப்பு இல்லனா இப்படி தான் கழட்டி காட்டுவாங்க! எப்படியாக இருந்தாலும் நாங்க பார்க்க தயார்!

தமிழ், தெலுங்கு மற்றும் ஹிந்தி திரையுலகில் கிளாமராக நடித்து அசத்தி வரும் கிளாமர் ராணி ரகுல் பிரீத் சிங். இந்தாண்டு முழுவதும் பிசியாக நடித்து வந்த நடிகை ரகுல் பிரீத் சிங் கடந்த சில வாரங்களாக பட வாய்ப்புகள் இல்லாமல் மும்பையில் இருந்து வருகிறார்.
பட வாய்ப்புகளுக்காக நடிகை ரகுல் பிரீத் சிங் உடற்பயிற்சி கூடம் மற்றும் யோகா பயிற்சி நிலையத்தில் கிளாமர் ஆடைகளில் உடற்பயிற்சி மற்றும் யோகா பயிற்சி செய்யும் புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களை தன் சமூக வலைதள பக்கங்களில் பதிவேற்றி வருகிறார் நடிகை ரகுல் பிரீத் சிங்.
இது மட்டுமின்றி அவ்வப்போது புதிய பட வாய்ப்புகளுக்காக நடிகை ரகுல் பிரீத் சிங் பிரத்யேக போட்டோஷூட்களிலும் பங்கேற்று அசத்தி வருகிறார். சமீபத்தில் நடிகை ரகுல் பிரீத் சிங் ஒரு லோ-நெக் கிளாமர் ஆடையில் போட்டோஷூட் ஒன்றில் பங்கேற்று அசத்தியுள்ளார்.
நடிகை ரகுல் பிரீத் சிங்கின் இந்த கிளாமர் போட்டோஷூட் புகைப்பட்ங்கள் சமூக வலைதள பக்கங்களில் பதிவேற்றப்பட்டு வைரலாகி வருகின்றன.
இந்த புகைப்படங்களை பார்க்கும் போது ‘பட வாய்ப்புகள் இல்லை என்றால் இப்படி தான் காட்டுவேன்’ என்று கூறுவது போல உள்ளது.

Leave A Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *