இந்த 40 வயது நடிகை வெளிப்படுத்தினார், இயக்குனர் ஒரு ஹோட்டல் அறையில் தனியாக அழைத்தார் !

Image result for vidya balan

இன்று இந்த கட்டுரையில் நான் உங்களுக்கு சொல்லப்போவது மிகவும் அழகான மற்றும் கவர்ச்சியான ஒரு அழகான நடிகை பற்றி. இந்த நடிகை யார் என்று எங்களுக்குத் தெரியப்படுத்துங்கள்.

image

நாங்கள் பேசும் நடிகை வேறு யாருமல்ல வித்யா பாலன். அவர் ஜனவரி 1, 1979 இல் பிறந்தார் மற்றும் தற்போது கிட்டத்தட்ட 40 வயதாகிறது. கடந்த சில ஆண்டுகளாக, பாலிவுட் நடிகைகள் காஸ்டிங் கோச் பற்றி வெளிப்படையாக பேசுகிறார்கள். சில ஆண்டுகளுக்கு முன்பு வித்யா பாலனும் இது தொடர்பான அறிக்கை ஒன்றைக் கொடுத்தார்.image

ஒரு முறை சென்னையில் ஒரு இயக்குனரை சந்திக்க சென்றதாக அவர் ஒரு நேர்காணலில் வெளிப்படுத்தினார்.வித்யா பாலன் இயக்குனருடன் ஒரு காபி ஷாப்பில் அரட்டை அடித்துக்கொண்டிருந்தார், அவருடன் தனியாக பேச விரும்புகிறேன் என்று இயக்குனர் வலியுறுத்தினார். அவன் அவளை தன் அறைக்கு வரச் சொன்னான் & என் அறையின் கதவு திறந்தே இருக்கும்.image

அதன் பிறகு இயக்குனர் அங்கிருந்து கிளம்பினார்.வித்யா பாலன் கூறுகையில், இன்றும் இதை நான் நினைவில் வைத்திருக்கிறேன் & நான் அதைப் பற்றி பயப்படுகிறேன். இருப்பினும் வித்யா பாலன் அந்த மனிதனின் பெயரை வெளியிடவில்லை என்பதை உங்களுக்கு சொல்கிறோம். அதே சமயம், தொழில்துறையில் தனது இடத்தைப் பெற அவர் எவ்வாறு போராட வேண்டியிருந்தது என்பதையும் அவர் கூறினார்.

Leave A Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *