பணத்தை விட காதல் ஏன் முக்கியம்னு சொல்ராங்க தெரியுமா ??

 

Related image

அன்றாட வாழ்க்கையிலிருந்தே எல்லாவற்றையும் நம்புவதற்கு ஒவ்வொருவரும் விரும்புகிறார்கள்; உலகளாவிய அமைப்பின் தலைமைத் தலைமைக்குச் செல்ல தங்கள் லாட்டரியை வெற்றிகரமாக அல்லது லாபத்தை தக்கவைக்க முயலுவதாக உலகம் நம்புகிறது. பல நபர்கள் பணம் சம்பாதிக்கையில், அன்றாட வாழ்வில் அவர்கள் அனைத்தையும் பெறுவார்கள் என்று எண்ணுகிறார்கள். அவர்கள் ரொம்ப குறுகிய காலத்தில் வரமாட்டார்கள் என்று அவர்கள் கற்பனை செய்துகொள்கிறார்கள், அதன்பின் எல்லாம் நன்றாக இருக்கும். பணக்காரர்களாக இருப்பதால் உண்மையான பணக்காரனாக இருப்பதை நம்புவதால், பணக்காரர்களாக இருப்பதால், மாலை வேளையில், பகல் நேரத்தின் துவக்கத்தில் 7.00 மணியிலிருந்து பணியாற்றும் நபர்களை பணக்காரர்களாகக் கண்டறிவது ஆச்சரியமளிக்கவில்லை.

image

சில தனிநபர்களுக்கு, திருப்தி மிகப்பெரிய வீடு வாங்குவது அல்லது சமீபத்திய விளையாட்டு வாகனம் செலவைக் கொள்ளும் திறனைக் கொண்டிருப்பதற்கான சுமை கொண்டுள்ளது. பொதுவாக, மக்கள் நேசிப்பதோடு, ஒரு இடத்தைக் கொண்டிருப்பதாக உணர வேண்டும்; ரொக்கம் அன்பையும் அன்பையும் வாங்க முடியாது, அது வெறும் மகிழ்ச்சியை தருகிறது. ரொக்கம் முக்கியம் என்றாலும், பணம் எங்களுடைய அடிப்படை தேவைகளை பூர்த்தி செய்வதற்கு ஊக்கப்படுத்துகிறது, உணவு, புகலிடம், மற்றும் தஞ்சம் ஆகியவற்றை உணர முடியாது. பணம் சுருக்கமாக காதல் வாங்க முடியும். பணம் முடிந்தவுடன் அத்தகைய அன்பு முடிவுக்கு வரும். வாகனங்கள், பெரிய வீடுகள் போன்ற ஆடம்பரங்களுள் ஒவ்வொன்றையும் வாங்குகிறோமா அல்லது ஒரு வளமான அயல்நாட்டில் வசிக்கிறோமா என்பதைப் பொருட்படுத்தாமல், திருப்திகரமான வாழ்க்கையை அனுபவிக்கும் அன்பை நாம் கண்டுபிடிக்கும் வரை இதுதான்.

image

ஒரு பணக்கார வாழ்க்கையில் கொண்டு செல்வது நீங்கள் மகிழ்ச்சியடைந்து, வாழ்க்கையில் திருப்திபடுவதை அர்த்தப்படுத்தாது; அன்பு உற்சாகம் மற்றும் சுய விழிப்புணர்வுக்கு அவசியம். நீ உன்னை நேசிக்கும்போது, ​​மற்றவர்களை நேசிக்கவும், உங்கள் துணையை இந்த உணர்ச்சிகரமான உணர்ச்சிகள் உன் வாழ்வை முழுவதுமாக உணரவைக்கும். ஒவ்வொரு நபரும் பணம் வெட்டு விளிம்பில் உலகில் உயிர்வாழ்வதற்கு மட்டுமே முக்கியத்துவம் வாய்ந்ததாக இருக்கவில்லை, நாம் கொண்டுள்ள பணத்தின் அளவு நம் பேராசையை பாதிக்காது. நாம் கடந்த காலத்து வாழ்க்கையில் கடந்தகால வாழ்க்கையில் ஒரு வாய்ப்பைப் பெற்றால் நம் வாழ்க்கை திருப்தி அளிக்கிறது. இது கிரகத்தின் ஒரு பொதுவான யோசனை, நீங்கள் ஒரு பணக்கார நபர் விரும்பிய ஆஃப் வாய்ப்பு, நீங்கள் மகிழ்ச்சியாக வாழ வேண்டும், இது செல்லுபடியாகாது. நீங்கள் ஆராதனைக்காகவும், பணத்திற்காகவும் திருமணம் செய்து கொள்ளலாம் என்று நம்புகிறேன், நீங்கள் தற்போது பணம் இல்லாமல் உற்சாகமாக இருப்பீர்கள் என்று நம்புகிறேன். அவருடைய கூட்டாளியை ஊக்குவிக்கும்படி நம்பும் பல நபர்களை நாம் செல்வதற்கு அவரிடம் பணம் தேவைப்படுகிறது.

ஒரு நபருக்கு பிரமாதமாக பணம் செலவழிப்பது ஒரு நெருக்கமான காதல் அல்ல. தனிநபர்கள் ஆர்வத்துடன் இருக்க வேண்டும் திருப்தி, என்று கூட ஒரு தாயின் பாசம் அல்லது ஒரு அப்பா கவனித்து எதிர்பார்க்க முடியாது எந்த பிரச்சினைகள் இல்லாமல் இடத்திற்கு விழுந்த உணர்ச்சி தேவைகள். பணம் தோழர்கள் வாங்க முடியாது, பணம் நிச்சயமாக நீங்கள் ஒரு தேதி மற்றும் அடிப்படை அமைப்பு பெற முடியும், இன்னும் நீங்கள் ஒரு சரியான பங்குதாரர் கொடுக்க முடியாது. ரொக்கத் காதலுடன் வித்தியாசமாக நடந்துகொள்வது, இந்த வழிகளோடு சேர்ந்து, எந்தவிதமான உற்சாகமும் இல்லாமல் பணத்தைச் சார்ந்தது. அன்பைத் தெரிந்துகொள்வதற்கும் திருப்திகரமான வாழ்க்கையைத் தொடரவும் நாம் முயல வேண்டும்.

image

பணத்தை யாரோ பார்த்துக் கொண்டிருப்பதை விட்டுவிட்டு, அந்த நபர்கள் மற்றொரு நோக்கத்திற்காக உறவுகளை வளர்க்கிறார்கள் என்பதால், அது அன்பை இழக்கிறது. நீங்கள் நெருங்கிய காதல் கண்டறியும் வாய்ப்பில், உங்கள் வாழ்க்கை முடிந்து விடும். கடைசியில், அந்த தனிமனித அன்பின் பிரச்சினை என்று நம்புகிற பலர் இருக்கிறார்கள். நல்வாழ்த்துக்கள் சிறந்த சவாலாக இருப்பதாக தனிநபர்கள் கூறுகிறார்கள், நீங்கள் எதிர்கொள்ளும் அதிர்ஷ்டம் என்னவென்றால், நீங்கள் பூமியில் மிகவும் மகிழ்ச்சியான நபராக இருப்பீர்கள். இந்த முறையில், பண ஆசை நிரந்தரமாக இருப்பதால், பாசத்திற்கு முரணாக இருக்கக்கூடாது, இதன் விளைவாக பணம் பெற முடியாது. பணத்தை விட லாபம் உண்மையில் நன்மை பயக்கும்; காதல் நமக்கு மகிழ்ச்சியைத் தருகிறது, மகிழ்ச்சியை தருகிறது. சரியான வாழ்க்கைச் சாதனத்தைத் தேர்ந்தெடுப்பது தினசரி வாழ்வில் நமக்கு தேவையானதைச் சார்ந்திருக்கிறது. நமக்கு பேரின்பம் தேவை என்றால், நம்மை பணக்காரர் யாராக இருந்தாலும், நம்மை உண்மையிலேயே மகிழ்ச்சியாக ஆக்குகிறது.

Leave A Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *