पाकिस्तानी सिंगर राबी पीरजादाच्या सपॉर्टमध्ये ‘या’ अभिनेत्रीने विवस्त्र फोटो केले शेअर, अन्…

मुंबईतील पाकिस्तानी-अफगाण-मूळची अभिनेत्री मलिशा हिना खानने मंगळवारी ट्विटरवर तिचे काही नग्न फोटो पोस्ट केले. पाकिस्तानी गायक रबी पिरजादा यांचे समर्थन करण्यासाठी तिने हे निर्वस्त्र फोटो शेअर केले आहे. जिचे काही दिवसांपूर्वी इंटरनेटवर निर्वस्त्र फोटो लिक झाले होते. मलिशाने हे ट्विटर अकाउंट फक्त रबीच्या समर्थनासाठी तयार केल्याचे दिसत आहे. तिने आपल्या नग्न फोटोंसह काहीच ट्विट्स शेअर केले आहेत. मलिशा यांनी @ मालिशाऑफिशियल नावाच्या ट्विटर अकाउंटवर हे फोटो शेअर केले आहेत. मलिशा नंतर आणखी एक कथित अभिनेत्री इशिका बोरानेही रबीच्या समर्थनार्थ तिचे नग्न फोटो शेअर केले. इशिकाने ट्विटरवर दावा केला आहे की ती एकमेव मूळ भारतीय स्टार आहे.

NBT

जेव्हा रबीचे खासगी व्हिडिओ आणि पाहतो सोशल मीडियावर व्हायरल होऊ लागले तेव्हा लोकांनी त्यांना ट्रोल करण्यास सुरुवात केली. मात्र ते फोटो आणि व्हिडिओ व्हायरल झाल्यानंतर रबीने ट्विटरवर लिहिले की, ‘मी, रबी पिरजादा आता चित्रपटसृष्टी सोडत आहेत. अल्लाह माझा अपराध माफ करील आणि लोकांबद्दल माझ्याशी वागणूक नरम करेल. ‘

यापूर्वी असेही वृत्त समोर आले होते की भारतीय दिग्दर्शक मनीषसिंग यांनी रबीला त्याचा ‘गररात’ चित्रपटाची ऑफर दिली आहे. हा चित्रपट पाकिस्तानच्या सोशल मीडिया सेलिब्रिटी कंदिल बलोचच्या जीवनावर आधारित असेल. मी तुम्हाला सांगतो की कंदील बलोचला त्याच्या भावाने ठार केले.

Leave A Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *