தமிழ்நாடு அரசுப்பணியாளர் தேர்வாணையம் (TNPSC) தேர்வு அறிவிப்பு, முழு விவரம் உள்ளே !

Image result for tnpsc
தமிழ் வளர்ச்சித்துறையில் காலியாக உள்ள அசிஸ்டெண்ட் செக்ஷன் ஆபீசர் (Assistant Section Officer) பணியிடங்களை நிரப்புவதற்கு டி.என்.பி.எஸ்.சி தேர்வுகள் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இது பற்றிய விபரங்களை இங்கு காணலாம்.

TNPSC புதிய வேலைவாய்ப்பு தேர்வு

தமிழ்நாடு அரசுப்பணியாளர் தேர்வாணையம் (TNPSC) இன்று நவம்பர் 8 ஆம் தேதி புதிய வேலைவாய்ப்பு தேர்வு அறிவிப்பு வெளியிட்டுள்ளது. அதன்படி, தமிழ் வளர்ச்சித்துறையில் காலியாக உள்ள அசிஸ்டெண்ட் செக்ஷன் ஆபீசர் (மொழிப்பெயர்ப்பு) பணியிடங்கள் நிரப்பப்படுகிறது.

காலியிடம் மற்றும் சம்பளம்:

இது தொடர்பாக டி.என்.பி.எஸ்.சி இணையதளத்தில் www.tnpsc.gov.in அறிவிக்கை வெளியிடப்பட்டுள்ளது. அதன்படி, மொத்தம் 5 காலியிடங்கள் உள்ளது. ஹிந்தி மொழிக்கு 1 காலியிடமும், தமிழ் மொழிக்கு 4 காலியிடமும் உள்ளது. இந்த Assistant Section Officer பணிக்கு ரூ.36,400 முதல் ரூ.1,15,700 வரையில் சம்பளம் நிர்ணயிக்கப்பட்டுள்ளது.

கல்வித்தகுதி:

Assistant Section Officer (Tamil) பணிக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் ஏதேனும் ஒரு பட்டப்படிப்பு முடித்தவராக இருக்க வேண்டும். பட்டப்படிப்பின் போது தமிழ் மொழியை ஒரு பாடமாக படித்திருக்க வேண்டும். இதே போல் Assistant Section Officer (Hindi) பணிக்கு பட்டப்படிப்பில் ஹிந்தி மொழியை ஒரு பாடமாக படித்தவராக இருக்க வேண்டும்.

வயது வரம்பு:

வயது வரம்பு 1.7.2019 அன்றைய தேதியின்படி நிர்ணயிக்கப்பட்டுள்ளது SC, SC (A), ST, MBC, DC, BC, BCM, அனைத்து வகுப்பைச் சார்ந்த ஆதரவற்ற விதவைகள் ஆகியோர், குறைந்தபட்சம் 18 வயது நிரம்பியவராக இருக்க வேண்டும். உச்ச வயது வரம்பு இல்லை. இந்த பிரிவினர் தவிர மற்ற அனைவரும் குறைந்தபட்சம் 18 வயது நிரம்பியவராகவும், 30 வயதுக்கு உட்பட்டவராகவும் இருக்க வேண்டும்.

விண்ணப்பக்கட்டணம்:

Assistant Section Officer பணித் தேர்வுக்கு விண்ணப்பி்ப்பதற்கு ஒரு முறை பதிவுக்கட்டணம் 150 ரூபாய் ஆகும். தேர்வுக்கட்டணம் 100 ரூபாய் ஆகும். SC/ST, மாற்றுத்திறனாளிகள், முன்னாள் ராணுவத்தினர் உள்ளிட்டோருக்கு விண்ணப்பக் கட்டணம் செலுத்துவதில் இருந்து விலக்கு அளிக்கப்படுகிறது.

முக்கிய நாட்கள்:

Assistant Section Officer Recruitment 2019 அறிவிக்கை வெளியான நாள்: 8 நவம்பர் 2019

விண்ணப்பிக்க கடைசி நாள்: 8 டிசம்பர் 2019
விண்ணப்பக் கட்டணம் செலுத்துவதற்கான கடைசி தேதி: 10 டிசம்பர் 2019
எழுத்துத் தேர்வு தாள் 1 நடைபெறும் நாள்: 11 ஜனவரி 2020 காலை 10 மணி முதல் மதியம் 2 மணி வரை.
தாள் 2 எழுத்துத் தேர்வு நடைபெறும் நாள்: 11 ஜனவரி 2020, மதியம் 2.30 மணி முதல் மாலை 4.30 மணி வரை

தேர்வு மையங்கள்:

காரைக்குடி, நாகர்கோவில், காஞ்சிபுரம், ராமநாதபுரம், நீலகிரி, கிருஷ்ணகிரி, வேலூர், விழுப்புரம், தஞ்சாவூர், சேலம், திருநெல்வேலி, திருச்சி, கோவை, மதுரை, சென்னை ஆகிய இடங்களில் தேர்வு மையங்கள் அமைக்கப்படுகிறது.

இது பற்றிய முழுமையான விபரங்களுக்கு தமிழ்நாடு அரசுப் பணியாளர் தேர்வாணையத்தின் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பைப் பார்க்கவும்.

TNPSC Assistant Section Officer Notification 2019

TNPSC Assistant Section Officer Notification 2019

TNPSC Assistant Section Officer Notification 2019

TNPSC Assistant Section Officer Notification 2019

TNPSC Assistant Section Officer Notification 2019

TNPSC Assistant Section Officer Notification 2019

TNPSC Assistant Section Officer Notification 2019

TNPSC Assistant Section Officer Notification 2019

TNPSC Assistant Section Officer Notification 2019

TNPSC Assistant Section Officer Notification 2019

TNPSC Assistant Section Officer Notification 2019

TNPSC Assistant Section Officer Notification 2019

TNPSC Assistant Section Officer Notification 2019

TNPSC Assistant Section Officer Notification 2019

TNPSC Assistant Section Officer Notification 2019

TNPSC Assistant Section Officer Notification 2019

TNPSC Assistant Section Officer Notification 2019

TNPSC Assistant Section Officer Notification 2019

TNPSC Assistant Section Officer Notification 2019

Leave A Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *