நாயும் பூனையும் சண்டை போடுவதற்கு காரணம் இதுவா?? தெரியாத ரகசியம்

Image result for dog cat fight

நாயும் பூனையும் ஏன் சண்டை போடுது என்று உங்களுக்கு தெரியுமா ஏனென்றால் அது சண்டை போடுவது உணவுக்கு தான் பூனை எலியை பிடித்து சாப்பிடும் போது நாய்கள் வேண்டும் என்று ஆசைப்படும் அதன் மூலமாக இருவருக்கும் சண்டை ஏற்படுகிறது அதனால் நாய் பூனையை நீங்கள் ஒற்றுமையாக வளர்த்தாலும் பாசமாக இருந்தாலும் என்றால் ஒரு நாளைக்கு இரண்டுக்கும் சம வாய்ப்புகள் அதிகமாக உண்டு அதனால் நீங்கள் நாயும் பூனையும் ஓட்டுக்காக வாழ்த்துகள் நண்பர்களே நீங்கள் அதேபோல நாய்க்கு அதிகம் பாசம் அதிகம் கொடுத்தால் அது உங்களை என் கூட ஒருநாள் ஒருநாள் அட்டாக் பண்ண வாய்ப்புள்ளது நண்பர்களே நீங்கள் நாய்க்கு மட்டும் அதிக பாசம் கொடுத்து வளர்த்த பூனையின் பாசம் கொடுத்தாலும் அதை வைத்துக் கொள்ளுங்கள் வீட்டில் அதிகமாக பூனை வளர்த்த நாய் மட்டும் வலைத்தளங்களில் நண்பர்களே.image

நாயே நீங்க என்னதான் அடித்தாலும் உதைத்தாலும் உங்கள் மேல் இருக்கும் பாசத்தில் ஒன்றும் செய்யாது பூனை நீங்கள் என்னதான் செய்தாலும் திருப்பி உங்களை என்ன தான் பாசம் இருந்த ஆழமான வாய்ப்பு உள்ளது நண்பரே நன்றி இந்த செய்தி உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் எங்களை பாலோ செய்யுங்கள் நண்பர்களே .

image

Leave A Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *