படப்பிடிப்பில் இந்த ஆடையில் மனதழகை மறைக்க முடியாமல் கஷ்டப்படும் இளம் நடிகை.! #pic

Image result for Nia Sharma \ஹிந்தி தொலைக்காட்சி உலகில் கிளாமராக நடித்து கலக்கி வரும் இளம் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி நியா ஷர்மா, வயது 29. இவர் மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த நடிகை மற்றும் மாடல். இவருடைய இயற்பெயர் நேஹா ஷர்மா.Image result for Nia Sharma \

ஹிந்தி தொலைக்காட்சி உலகில் தொலைக்காட்சி தொடர்களிலும் தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகளிலும் கிளாமராக நடித்து அசத்தி வரும் நடிகை நியா ஷர்மா “நாகின் 4” தொடரில் பிரிந்தா என்ற கதாபாத்திரத்தில் நடித்து வருகிறார்.Image result for Nia Sharma \

இதுமட்டுமின்றி “சீ 5″ல் ஒளிபரப்பாகி வரும் “ஜமாய் 2” என்ற வெப்சீரிசிலும் நடித்து வருகிறார் நடிகை நியா ஷர்மா. இந்த நிலையில் சமீபத்தில் நடிகை நியா ஷர்மா “நாகின் 4” தொடரின் படப்பிடிப்பு தளத்தில் லோ-நெக் ஆடையில் தன் மனதை ரசிகர்களுக்கு விருந்தாக்கியுள்ளார்.Image result for Nia Sharma \

இந்த புகைப்படங்களை பார்க்கும் ரசிகர்கள் ‘இப்படி காட்டுனா நாங்க என்ன செய்ய’ என்று விமர்சித்து வருகின்றனர். மேலும் இந்த புகைப்படம் சமூக வலைத்தளங்களில் வைரலாகி வருகின்றனர். அதுமட்டுமின்றி பலர் ஷேர் செய்தும் வருகின்றனர்.

Leave A Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *