నిరుద్యోగులకు గుడ్ న్యూస్! ఎయిర్ ఇండియాలో భారీ ఉద్యోగాలు…

ఆసక్తిగల అభ్యర్థులు నేరుగా ఇంటర్వ్యూకు హాజరుకావొచ్చు. ఇంటర్వ్యూ జరిగే స్థలాల వివరాలు నోటిఫికేషన్‌లో ఉన్నాయి. అభ్యర్థులు ముందుగానే నోటిఫికేషన్ పూర్తిగా చదివి అర్హతలు ఉన్నాయో లేదో తెలుసుకోవాలి.ఎయిర్ ఇండియాలో ఉద్యోగం కోరుకునేవారికి శుభవార్త. ఎయిర్ ఇండియా ఎయిర్ ట్రాన్స్‌పోర్ట్ సర్వీసెస్ లిమిటెడ్-AIATSL పలు ఉద్యోగాల భర్తీ చేపట్టింది. కస్టమర్ ఏజెంట్, డ్యూటీ ఆఫీసర్ లాంటి పోస్టుల్ని భర్తీ చేస్తోంది. మొత్తం 168 ఖాళీలను ప్రకటించింది. ఈస్ట్, వెస్ట్, నార్త్, సౌత్ రీజియన్లలో ఈ ఖాళీలను భర్తీ చేస్తోంది. వేర్వేరు పోస్టులకు వేర్వేరు విద్యార్హతలున్నాయి. ఈ పోస్టులకు దేశంలోని వేర్వేరు కార్యాలయాల్లో 2019 నవంబర్ 16 నుంచి 30 వరకు వాక్-ఇన్-ఇంటర్వ్యూలు నిర్వహించనుంది AIATSL.నోటిఫికేషన్ కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి.
AIATSL Recruitment 2019: నోటిఫికేషన్ వివరాలివే…

మొత్తం ఖాళీలు- 168
కస్టమర్ ఏజెంట్- 100
జూనియర్ ఎగ్జిక్యూటీవ్ (ప్యాక్స్)- 27
ఆఫీసర్ (అకౌంట్స్)- 12
డ్యూటీ ఆఫీసర్- 10
డ్యూటీ మేనేజర్ (టెర్మినల్)- 4
మేనేజర్ (ఫైనాన్స్)-4
ఆఫీసర్ (HR / Legal)- 4
జూనియర్ ఎగ్జిక్యూటీవ్(హెచ్ఆర్ అండ్ అడ్మినిస్ట్రేషన్)- 3
డిప్యూటీ టెర్మినల్ మేనేజర్ (ప్యాక్స్ హ్యాండ్లింగ్)- 2
ఆఫీసర్ (HR / IR)- 1
మేనేజర్ (కాస్టింగ్)- 1

 

Leave A Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *