మీ భాగస్వామితో మైమరిచిపోయే శృంగారానికి చక్కటి చిట్కాలు.. ఇలా చేస్తే రాత్రంతా పండగే

భాగస్వాముల్లో ఒకరు రిలేషన్ షిప్ కోసం అనేక ప్రయత్నాలు చేస్తుంటే, మరొకరు దానిని గమనించకపోతే అది అసంబద్ధంగా, చేదుగా మారవచ్చు. సమయం బాగోలేనప్పుడు భాగస్వాముల్లో ఒకరు ప్రశంసలు మరియు గౌరవాన్ని చూపించడాన్ని పట్టించుకోరు. ఇది మీ భాగస్వామి మిమ్మల్ని సందేహాస్పదంగా తీసుకుంటుందనడానికి ఓ సంకేతం కావచ్చు. ఇలాంటి సంకేతాలు ఎన్నో ఉన్నాయి. అవి ఏవో ఈరోజు స్టోరీలో తెలుసుకోండి.

1) మీ భాగస్వామి మీ సలహా తీసుకోరు.. మీరు ఇష్టపడే వ్యక్తుల నుండి సలహా తీసుకోవడం పట్ల మీరు స్పష్టంగా ఉంటారు. మీ భాగస్వామి మీ నుండి ఏదైనా సలహాలు తీసుకోవటానికి లేదా మీకు సలహా ఇవ్వడాన్ని పట్టించుకోకుండా ఉంటారు. మీరు వారికి విలువైన సలహాలు ఇచ్చినప్పుడు మీ భాగస్వామి కూడా మిమ్మల్ని విస్మరించే అవకాశం ఉంది.

2) మీతో విషయాలు పంచుకోరు.. సాధారణంగా ఇద్దరు వ్యక్తులు ఒకరితో ఒకరు సన్నిహితంగా ఉన్నప్పుడు, వారు తమ సమస్యలను మరియు ఆలోచనలను ఒకరితో ఒకరు పంచుకునే అవకాశం ఉంది. కానీ మీ భాగస్వామి తన ఆలోచనలు లేదా భావాలను మీతో పంచుకోవడం ఆపివేస్తే, అతను లేదా ఆమె మిమ్మల్ని ఇకపై విశ్వసించరని అర్థం. అంతేకాదు మీ భాగస్వామి మీతో విషయాలను పంచుకోరు. ఇది కూడా ఒక సూక్ష్మ సంకేతం కావచ్చు.

3) మీ భాగస్వామి కోల్డ్ బిహేవియర్.. అతను లేదా ఆమె మీ పట్ల ఆసక్తి చూపటం లేదు. మరియు మరికొంత గ్యాప్ కోరుకుంటున్నారు. మీరు లేదా మీ భాగస్వామి ఇలా భావిస్తే తప్పు ఏమీ లేదు. కానీ ఇలాగే నిత్యం జరుగుతుంటే దాన్ని మీరు తీవ్రంగా పరిగణించాలి.

Leave A Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *