ఇండస్ట్రీలో బ్యాంగ్ ఎంట్రీ ఇవ్వడానికి ‘కృతి వర్మ’ రెడీ…ఇక హాట్ కావాలి అంటే హాట్.. లేకపోవుటే నాటు

భోజ్‌పురి సినిమా వెండితెరపై, దేశంలోని అతిపెద్ద రియాలిటీ షో బిగ్ బాస్ సీజన్ 12 పోటీదారుగా ఉన్న కృతి వర్మ తన శైలిని చూపించబోతోంది. రామ్ ఎంటర్టైన్మెంట్ బ్యానర్ కింద నిర్మిస్తున్న భోజ్‌పురి చిత్రం ‘ఇంగ్లీష్ బోలా ఎ బాలమువా’ చిత్రంలో హీరోయిన్‌గా అడుగుపెట్టింది.
ఈ చిత్రంలో ఆమె పాత్ర చాలా ఆకర్షణీయంగా ఉంది.

ఆమె హీరో ప్రమోద్ ప్రీమి యాదవ్, భోజ్‌పురి చిత్రాల యూత్ స్టార్. ఆమె కెమిస్ట్రీ ప్రేక్షకులకు చాలా నచ్చుతుంది. ఈ చిత్రానికి నిర్మాత రామవాధ వి ప్రజాపతి. ఈ చిత్రానికి దర్శకుడు రితేష్ ఠాకూర్. ఈ చిత్రాన్ని భారీ స్థాయిలో చిత్రీకరిస్తున్నారు. ఈ చిత్రం వినోదం, రొమాంటిక్, కామెడీ, ఫ్యామిలీ డ్రామాతో నిండి ఉంది.కృతి వర్మ బిగ్ బాస్ సీజన్ 12 కాకుండా రోడీస్ ఎక్స్‌ట్రీమ్ 2018 యొక్క ఫైనలిస్ట్. ఆమె ఈవెంట్స్ మరియు ఫ్యాషన్ షోలు చేస్తూనే ఉంది.

‘ఇంగ్లీష్ బోలా ఎ బాలమువా’ చిత్రంతో ఆమె చిత్ర పరిశ్రమలో ఎంట్రీ ఇస్తోంది. దీనికి ముందు ఆమె రెండు హిందీ సినిమాలు చేసింది. ఇటీవలే లక్నో జంక్షన్ అనే హిందీ చిత్రం షూటింగ్ పూర్తయింది. అనే ప్రశ్నకు సమాధానంగా కృతి వర్మ మాట్లాడుతూ, “రెండు హిందీ సినిమాల్లోనూ నా పాత్ర చాలా ఆధిపత్యం, ఇది చాలా సవాలుగా ఉంది.

భోజ్‌పురి చిత్రం ఇంగ్లీష్ బోలా ఎ బాలమువా మొత్తం బృందం చాలా బాగుంది. ఈ చిత్ర దర్శకుడు, నిర్మాతలు చాలా బాగుంది. ఈ చిత్రం మేకింగ్ చాలా బాగుంది. ఈ చిత్రంలో చాలా సరదాగా పనిచేశారు. భోజ్‌పురి చిత్రంలో పనిచేయడం చాలా సరదాగా ఉంటుందని నేను did హించలేదు. కానీ ఇది చాలా గొప్ప పని, మొత్తం టీం చాలా ప్రొఫెషనల్ “.

Leave A Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *