போனில் பேசினால் மட்டும் போது., உடனே வரும் கேஷ்பேக்., புதிய அதிரடி திட்டம்., ஆனால்.?

Image result for போன் பேசுதல்ரிலையன்ஸ், ஜியோ சமீபத்தில் மற்ற நெட்வொர்க்குகளை அழைக்கும் போது நிமிடத்திற்கு 6 பைசா கட்டணம் IUC) அறிவித்தது. இதன் பின்னர், ஏர்டெல் மற்றும் வோடபோன், இதை ஒரு வாய்ப்பாக எடுத்துக் கொண்டு, வாடிக்கையாளர்களிடமிருந்து IUC.

இப்போது அரசு நடத்தும் நிறுவனமான BSNL ஒரு படி மேலே அறிவித்துள்ளது. ஒவ்வொரு 5 நிமிட வொய்ஸ் காலிலும் BSNL அதன் பயனர்களுக்கு 6 பைசா வழங்கும்.BSNL யின் புதிய திட்டம், வாடிக்கையாளர்களுக்கு 5 நிமிட பேசினால் 6 பைசா கேஷ்பேக் கிடைக்கும்

ஒவ்வொரு 5 நிமிட வொய்ஸ் அழைப்பிற்கும் 6 பைசா வாடிக்கையாளரின் கணக்கில் க்ரெடிட் செய்யப்படும் என்று BSNL தெரிவித்துள்ளது. இந்நிறுவனத்தின் இந்த கேஷ்பேக் நாடு முழுவதும் உள்ள அனைத்து BSNL வயர்லைன், பிராட்பேண்ட் மற்றும் எஃப்டிடிஎச் வாடிக்கையாளர்களுக்கும் கிடைக்கும்.

ஐ.யூ.சி வழக்கு நடந்து கொண்டிருக்கும் நேரத்தில் பி.எஸ்.என்.எல் இந்த அறிவிப்பை வெளியிட்டுள்ளது. இத்தகைய சூழ்நிலையில், இது புதிய வாடிக்கையாளர்களாக நிறுவனத்திற்கு பயனளிக்கும் என்று நம்பப்படுகிறது.Image result for bsnl

Leave A Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *