आईने उन्हात जाण्यास दिला होता नकार, पण ‘या’ अभिनेत्रीने ऐकले नाही…व्हायरल फोटो

Image result for इलियाना डिक्रूज

बॉलिवूड अभिनेत्री इलियाना डिक्रूझने आपल्या जबरदस्त कामगिरीने चाहत्यांची मने जिंकण्यात कोणतीही कसर सोडली नाही. त्यांचे फोटो किंवा व्हिडिओ असो, ते कोणालाही त्यांच्याकडे लक्ष देण्यास भाग पाडतात. अलीकडेच इलियानाने पुन्हा एकदा सोशल मीडियावर असेच वातावरण निर्माण केले आहे.

वास्तविक, इलियाना डिक्रूझने तिच्या इन्स्टाग्राम अकाऊंटवरून एक फोटो शेअर केला आहे, जो तो पाहिल्यानंतर सोशल मीडियावर व्हायरल झाला. या फोटोमध्ये इलियाना डिक्रूझ बिकिनीमध्ये सूर्य बाथ घेताना दिसत आहे. त्याच्या या फोटोने सर्वांचे लक्ष वेधून घेतले आहे. परंतु या सर्वांमध्ये सर्वात लक्ष वेधून घेणारी गोष्ट म्हणजे इलियानाचे कॅप्शन.

 

हा जबरदस्त फोटो शेअर करताना इलियाना डिक्रूझने लिहिले की, “मम्मी म्हणाली की जास्त उन्हात जास्त काळ राहू नका, यामुळे टॅनिंग होईल.” यानंतर, इलियानाने तिच्या आईच्या शब्दांवर प्रतिक्रिया देणारी एक इमोजी शेअर केली. इलियानाचे कॅप्शन पाहताना असे दिसते की त्यांनी त्यांच्या आईचे पालन केले नाही. या अन्य फोटोंमध्ये इलियानाची मजेदार शैली तिच्या चाहत्यांकडूनही तिला पसंतीस पडत आहे. आम्हाला कळू द्या की अभिनेत्री सोशल मीडियावर खूपच सक्रिय आहे, त्याआधी तिने तिच्या जबरदस्त फोटोंद्वारे सोशल मीडियावर खूप आग लावली.

Leave A Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *