‘క్రికెట్ అభిమానులకు శుభవార్త’.. మళ్లీ బ్యాట్ పట్టనున్న సచిన్ టెండూల్కర్..

క్రికెట్ దిగ్గజాలు సచిన్ టెండూల్కర్ మరియు బ్రియాన్ లారా మాజీ క్రికెటర్లలో ఉన్నారు, వారు వచ్చే ఏడాది భారతదేశంలో జరిగే రోడ్ సేఫ్టీ వరల్డ్ సిరీస్ కోసం తిరిగి మైదానంలోకి వస్తారు. ప్రపంచ సిరీస్ వార్షిక ట్వంటీ 20 టోర్నమెంట్, ఆస్ట్రేలియా, దక్షిణాఫ్రికా, శ్రీలంక, వెస్టిండీస్ మరియు భారతదేశం నుండి ఐదు దేశాల రిటైర్డ్ క్రికెటర్ల మధ్య ఆడతారు.

ఫిబ్రవరి 2-16 నుండి భారతదేశం అంతటా జరిగే ఈ టోర్నమెంట్ కోసం భారత టెండూల్కర్ మరియు వెస్ట్ ఇండియన్ లారాతో కలిసి మాజీ ఆటగాళ్ళు వీరేందర్ సెహ్వాగ్, ఆస్ట్రేలియన్ బ్రెట్ లీ, శ్రీలంక తిల్లకరత్నే దిల్షాన్ మరియు దక్షిణాఫ్రికాకు చెందిన జోంటి రోడ్స్ చేరనున్నారు.

46 ఏళ్ల టెండూల్కర్ 2013 లో ముగిసిన 24 సంవత్సరాల కెరీర్‌లో 34,000 పరుగులు, 100 సెంచరీలు సాధించాడు.2008 లో, టెండూల్కర్ అత్యధిక టెస్ట్ పరుగులు చేసిన లారా రికార్డును అధిగమించాడు, వెస్టిండీస్ లెఫ్ట్ హ్యాండర్ 2007 లో అంతర్జాతీయ క్రికెట్ నుండి రిటైర్ అయ్యే ముందు 11,953 ఆట యొక్క పొడవైన ఫార్మాట్‌లో చేశాడు.

లారా అత్యధిక వ్యక్తిగత టెస్ట్ స్కోరుగా రికార్డును కలిగి ఉన్నాడు, 2004 లో ఆంటిగ్వాలో ఇంగ్లాండ్‌పై అతని 400 నాటౌట్.

ఇండియన్ క్రికెట్, విరాట్ కోహ్లీ, రోహిత్ శర్మ, ప్రభాస్, నాని, విజయ్ దేవరకొండ, చిరంజీవి, ట్యాగ్…

 

Leave A Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *