పీవీ సింధు గెలుపుపై సైనా నేహ్వాల్ సంచలన కామెంట్స్..!

‘ది వరల్డ్ ఛాంపియన్‌షిప్’లో ఫైనల్స్ గెలిచిన పివి సింధును సైనా నెహ్వాల్ అభినందించారు. ప్రపంచ ఛాంపియన్‌షిప్‌ను గెలుచుకున్న తొలి భారతీయురాలిగా ట్యాగ్ చేయడం ద్వారా విజేతను ఆమె ప్రశంసించారు. పివి సింధు 21-7 21-7 స్కోరుతో జపాన్‌కు చెందిన నోజోమి ఒకుహారాపై గెలిచాడు. ఫైనల్స్ 2019 ఆగస్టు 25 న స్విట్జర్లాండ్‌లోని బాసెల్‌లో జరిగాయి. ఆట 36 నిమిషాల స్వల్ప వ్యవధిలో కొనసాగింది.

ప్రపంచ ఛాంపియన్‌షిప్ బంగారు పతకం పివి సింధుకు ఈ సంవత్సరం మొదటి టైటిల్. ఈ మ్యాచ్‌లో, రెండేళ్ల క్రితం ఆమె ఓడిపోయిన వ్యక్తిని ఓడించింది. 110 నిమిషాల మ్యాచ్ ఇప్పటికీ బ్యాడ్మింటన్ చరిత్రలో అత్యుత్తమ మ్యాచ్లలో ఒకటిగా పేర్కొనబడింది. సింధు యొక్క పదునైన కదలికలు మరియు దూకుడు దాడులు ఈసారి ఒకుహారాకు ప్రతీకారం తీర్చుకోవడానికి తక్కువ స్థలాన్ని మిగిల్చాయి.

విపరీతమైన, కృతజ్ఞతతో మరియు ఆనందంగా ఉన్న పివి సింధు, ఆమె పతకాన్ని పట్టుకున్న చిత్రాన్ని, క్యాప్షన్‌తో పోస్ట్ చేసింది, చాలా మంది ట్విట్టర్‌లో ఛాంపియన్‌ను అభినందించారు. వారిలో ఒకరు దేశ ప్రధాని శ్రీ నరేంద్ర మోడీ. అతను ఆమెను ‘అద్భుతమైన ప్రతిభావంతుడు’ అని పేర్కొన్నాడు మరియు ఆమె నటనను ప్రశంసించాడు. ఏస్ షట్లర్ పట్ల ప్రశంసలతో ట్విట్టర్ కురిపించింది. వాటిలో కొన్ని పేర్లు గుత్తా జ్వాలా, హిమంత బిస్వా శర్మ మరియు సునీల్ ఛెత్రి. పివి సింధు చారిత్రాత్మక విజయాన్ని సాధించినందుకు విభిన్న నేపథ్యాల సంస్థలు అభినందించాయి. మమతా బెనర్జీ, హర్ష భోగ్లే, తాప్సీ పన్నూ వారిలో కొందరు.

పీవీ సింధు, సైనా నేహ్వాల్, బాట్మింటన్, త్రిష, చిరంజీవి ట్యాగ్..

Leave A Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *