पूनम पांडेला झालं प्रेम, बॉयफ्रेंडसोबतचा फोटो केला शेअर

Image result for poonam pandey

पूनम पांडे सोशल मीडियावरील तिच्या फोटो आणि व्हिडिओंमुळे इंटरनेटवर वर्चस्व गाजवत आहे. पूनम पांडे तिच्या अ‍ॅपवर नेहमी आपल्या चाहत्यांशीही जुडलेली असते. विश्वचषक दरम्यान आपल्या पोस्टबद्दल चर्चेत असलेली पूनमने आणखी एक खुलासा केला आहे. पूनमने तिच्या प्रियकराचा फोटो तिच्या चाहत्यांसह शेअर केला असून हा फोटो आता व्हायरल झाला आहे.

Poonam Pandey shares photo with boyfriend

पूनम पांडेचा मागील वर्षी रिलीज झालेला ‘द जर्नी ऑफ कर्मा’ हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर काहीच आश्चर्यकारक कामगिरी करू शकला नाही. या चित्रपटात पूनमसोबत शक्ती कपूर दिसली होती. पूनम पांडेने तिच्या प्रियकरा सोबत एक फोटो तिच्या इंस्टाग्रामवर शेअर केला होता पण त्यात अभिनेत्रीचा चेहरा दिसत आहे.

Poonam Pandey shares photo with boyfriend

पूनमचे ​​फोटो शेअर होताच लोकांनी त्यावर भाष्य करण्यास सुरवात केली. एका वापरकर्त्याचे म्हणणे आहे की देशात बरीच चांगली मुले आहेत, पण बॉलिवूडच्या या अभिनेत्रींना केवळ परदेशी किंवा वयस्कर पुरुषांसारखेच का करावे.

Image result for poonam pandey

विश्वचषक दरम्यान पूनम पांडेने भारत आणि वेस्ट इंडीज यांच्यातील सामन्यानंतर एक व्हिडिओ सामायिक केला होता. पूनम खूपच बोल्ड आणि मस्त आहे, याचा पुरावा तुम्हाला तिच्या सोशल मीडिया अकाउंटवर मिळेल.

Related image

अभिनेत्री आणि मॉडेल पूनम पांडे यांचे क्रिकेटशी असलेले नाते असे आहे की वर्ल्डकप येताच ती चर्चेत येते. अलीकडेच पाकिस्तानने एक जाहिरात जारी केली होती, भारतीय हवाई दलाचे अधिकारी अभिनंदन वर्धमान यांची थट्टा करणारे, या जाहिरातीला उत्तर देताना पूनमने एक व्हिडिओ शेअर केला जो सोशल मीडियावर खूप व्हायरल झाला होता.

Leave A Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *